Tìm kiếm
Marketplace
Tiếng Việt
Danh Mục Sản Phẩm
    Menu Close

Mở tiệm nail mới, muốn biết thêm về ghế

1 năm ago
    Hi everyone,

tôi ở tiểu bang North Carolina, muốn mở tiệm nail nhưng không biết gì về bàn hoặc ghế spa. Muốn biết thêm thông tin, trên đây có ai tư vấn được không? Cảm ơn rất nhiều
    Trích dẫn
    1
    1 năm ago
    Hi Tracie T,

Em chuyên bán ghế nail, nếu chị muốn biết thêm chi tiết có thể private message em. Em cảm ơn
    pedicure chair and salon equipment expert
    Sales Associate @ SalonOne
    Trích dẫn
    0
    1 năm ago
    SalonOne wrote:
    Hi Tracie T,

Em chuyên bán ghế nail, nếu chị muốn biết thêm chi tiết có thể private message em. Em cảm ơn

Hi,
    Thank you. Mình cũng có coi vài ghế mà thấy confused quá. Như vật liệu bồn nước mình thấy có loại glass rồi fiberglass, jet nam châm rồi jet thường mình không hiểu lắm có thể giải thích thêm được không?
    Trích dẫn
    0
    1 năm ago
    Hi Tracie,

Chậu nước nếu làm từ glass (thủy tinh) thì giá mắc hơn 1 chút và nhìn sang hơn. Chỉ nó nếu chị dùng đá dễ bị nứt hơn so với fiberglass. Fiberglass dùng lâu ngày thì dễ bị ố và mất đi màu lúc ban đầu. Vấn đề jet nam châm thì bây giờ đa số ai cũng dùng jet nam châm vì lý do nếu muốn dùng liners thì jet thường không dùng được. Hope this helps
    pedicure chair and salon equipment expert
    Sales Associate @ SalonOne
    Trích dẫn
    0
    1 năm ago
    Tracie T: Tiệm mình hiện nay đang xài ghế có jet nam châm, sạch sẽ, tiết kiệm rất nhiều thời gian cho thợ, ko cần clean bồn nhiều. Làm chân xong cho khách thì chỉ việc tóm hết bao liner rồi quăng bịch rác thôi.
    Trích dẫn
    0