Tìm kiếm
Marketplace
Tiếng Việt
Danh Mục Sản Phẩm
    Menu Close

Em mua máy hiệu kok gì đó, một năm nay không dùng bây giờ mỡ lên cứ đứng hoài. Ái biết giúp em được không?

6 tháng ago
    Em có mua 1 dàn karaoke hiệu kokaudio môt năm nay không xài bây giờ mỡ lên hát thì máy cứ đứng hoài. Ở đây ai biết giúp em với, cảm ơn mọi người trước
    Trích dẫn
    1
    6 tháng ago
    Nha em cung dang xai hieu nay bi dung hoai
    Trích dẫn
    0
    6 tháng ago
    Máy anh chị có câu hỏi thì cứ hỏi đừng nên nói hiệu mình mua làm gì, cùng là người Vn hết, làm vậy ảnh hưởng đến business người khác. personal opinion
    Trích dẫn
    0
    6 tháng ago
    Tommy wrote:
    Máy anh chị có câu hỏi thì cứ hỏi đừng nên nói hiệu mình mua làm gì, cùng là người Vn hết, làm vậy ảnh hưởng đến business người khác. personal opinion

Tôi không biết anh tommy có phải làm chỗ tôi mua máy không mà lại nói vậy. Nếu không nói rõ hiệu gì thì những người khác sao mà biết cách giúp. Có thể những người đã từng mua qua...tôi nói vậy thôi
    Trích dẫn
    0
    6 tháng ago
    tôi không làm ở đó, tôi có mấy tiệm nail và không cần đi làm. tôi chỉ nêu lên những gì tôi thấy đúng thôi. Chị có thể gửi tin nhắn riêng và người ta vẫn có thể giúp chị. và tôi nói rõ là personal opinion rồi.
    Trích dẫn
    0
    5 tháng ago
    Mình ko hiểu lý do mấy anh chị cãi nhau luôn đó, rảnh quá. Mình thấy ai nói cũng có lý...anyway mình cũng đang dùng hiệu kokaudio thấy hát rất hay dùng rất tốt. Mỗi người mỗi ý thôi...ko ai giống ai
    Trích dẫn
    0